Andy's world

Andy's world

HomeCalendarFAQSearchMemberlistUsergroupsRegisterLog in

Share | 

13/4...............

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin

PostSubject: 13/4...............   Wed Apr 13, 2011 7:37 am

Vừa đưa mẹ đi dạo về, thương mẹ quá đi, bây giờ mình có thể thường xuyên về thăm mẹ và đưa mẹ đi dạo rồi , tưởng tượng bây giờ mà còn làm waiter trong các rest thì chắc mấy năm mới về được 1 lần . Làm tài xế trên chiếc xe tặng mẹ, cảm giác khá thú vị đấy, mình sẽ cố gắng thiệt nhiều để bù đắp đi những mất mát của mẹ, yêu mẹ nhất trên đời.

Tối qua đi với 5,6,10,11,15,đến quán rượu mới khai trương của anh cả , mà hôm qua là ngày mình buồn bực trong người vì tùm lum chuyện, vậy là cứ thế mà uống , nhưng cũng biết là sinh mạng 5 đứa kia trong tay lái của mình nên chọn mấy loại rượu nhẹ thôi , không tí say lái xe lạng choạng nữa . Vậy mà trời xui đất khiến thế nào, đang lúc mấy anh em đang nói chuyện , cái thằng khốn nạn đó xuất hiện, chắc nó không biết quán này của anh cả, vậy là máu dồn lên tới não rồi, chào hỏi nó 1 cái thôi là kéo nó ra sau quán liền , mặt nó ngạc nhiên lắm khi trông thấy anh em tụi mình , anh em mình điên cái thằng khốn này mấy ngày rồi, tìm nó không được, bây giờ nó tự nộp mạng , mình mà không đánh nó mình đâu phải là mình, mình xem nó là bạn từ nhỏ, mà nó dám làm vậy với em mình, khốn nạn thật , như vậy là còn nhẹ cho nó, nếu tụi này không kiềm chế chắc nó đã lên emergency từ bao giờ rồi , nó sắp biến khỏi đất nước này rồi vậy đi, để em mình khỏi phải trông thấy gương mặt chết tiệt này của nó, mà xem ra lần này mình ra tay cũng nặng thiệt , xui cho nó đúng lúc mình đang bực, mà như vậy mới đáng kiếp của nó, dám đụng vào em mình , nó mà không chạy đi chắc mấy anh em còn cho nó 1 trận nữa, sao trên đời có hạng người như nó nhỉ, khốn kiếp thật .

Mấy ngày nay cứ sao sao, vừa buồn vừa bực, vừa có tùm lum chuyện để suy nghĩ, thôi , mai ngủ nguyên 1 ngày , không nghĩ gì nữa , chỉ cần bên mẹ thôi !!!
Back to top Go down
View user profile http://binbin.freeforums.tv

13/4...............
Back to top 
Page 1 of 1