Andy's world

Andy's world

HomeCalendarFAQSearchMemberlistUsergroupsRegisterLog in

Share | 

30/3.....................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin

PostSubject: 30/3.....................   Wed Mar 30, 2011 7:01 am

Mình đang suy nghĩ về 1 điều, mà mình mong là mình đoán sai đi. Hôm nay vô tình mình và anh cả trông thấy bức ảnh của ông ngoại và ông Thành thời còn trẻ, không biết phải 2 đứa hoa mắt hay gì không mà mình thấy 2 ông có rất nhiều nét giống nhau. Trong album của ông cố, cũng có lần mình trông thấy bức ảnh này, mình cũng chẳng biết phải nói sao nhưng mình đang suy nghĩ đến cái lý do mà 2 người cấm không cho 2 đứa cháu quen nhau . Trước đó mình chỉ nghĩ đơn giản là do mâu thuẫn của họ, nhưng họ nghiêm cấm quyết liệt thế này thì giờ đây, mình tin vào cái ý nghĩ của mình đến 70% , nếu đúng như thế này thì cái chuyện mình nghĩ chỉ có trên phim thì giờ trước mắt mình đây, hi vọng là mình đoán sai đi Mad Mad Mad Mad

Chiều cao và cân nặng hiện giờ của mình là 1m8 và 58 kg, đã tăng được 2kg, quyết định phải đạt lại mức 61 kg , ai cũng bảo mình gầy , vậy là không được, Với lại 2 tuần nữa mình tham dự Mr Owesgo 2011 của trường mà , lần này lớp đầu tư kĩ quá, mình mà rớt ngay vòng loại chắc dân tình giết mình quá, phải thực hiện chế độ dinh dưỡng lại thôi, không thì mất quyền lợi về nhiều vấn đề lắm đây Mad Mad

Và tình hình là xong tạo hình cái bánh cho Nana, em nó bắt mình làm thêm quả táo bên trên, mình mà biết may quả táo mình die liền đó , toàn đề nghị làm những việc quá tầm siêu nhân, em ác lắm nha Nana. Mà thôi, làm anh thì phải chiều em gái, để ngày mai call thọ giáo mẹ send cho mình cái hướng dẫn may quả táo, lần trước cái bánh là làm hư 42,5 cái, chắc lần này tròn 50 luôn quá . Anh 2 thì sung sướng lắm, mấy ngày nay vacation đi chơi với bạn gái đã đời luôn , chị Ly sang đây đúng thời điểm quá, cho ổng đi chơi đi, mình được dịp quậy tưng bừng phòng ổng , nhớ mua quà cho Bin nha anh 2 Cool

Khi nãy vừa cùng mấy đứa em xem lại mấy vở kịch , phim có mình đóng . Xem lại thấy nhớ cái thời còn trong Tuổi ngọc, tụi mình thuộc thế hệ thứ 2 sau các đàn chị trong nhóm Mắt Ngọc. Giờ thì đứa nào cũng lớn hết rồi, khoảng thời gian trong Tuổi ngọc mình thật không muốn sực có mặt của PT và MK tí nào cả, từ nhỏ đã ra vẻ ngôi sao thế đấy . Đến bây giờ cũng đã 10 năm rồi, bạn bè gặp lại đứa nào cũng vui mừng ra mặt, còn 2 bạn ấy thì , xin chào thua, mình không dám " với đến ngôi sao" đó . Xem như chưa bao giờ mình quen 2 bạn này .
Xem lại cái vở Con kiến và bầy đàn mà mình cười đau bụng, lúc đó mình mới 7t thôi , trông ngố chết được. Bây giờ mình chẳng còn khả năng đóng phim thoải mái như thế nữa, thời vàng son đấy .
Nếu có thể như hồi 7t, có cả ba và mẹ, có cả em Titi thì vui quá rồi. Nhưng nếu cái gì cũng có thể thành thực thì làm gì có khối người chọn con đường bye bye cuộc đời Cool . Nhiều khi mình cũng chẳng tin nổi mình đã tạo được mớ thành tích này đây, phải nhờ vào may mắn nhiều đó chứ, cứ tận hưởng những gì ở hiện tại đi , tương lai mình còn làm nhiều chuyện kinh khủng hơn nữa kìa Laughing
Laughing

Bây giờ phải đi thu âm với lớp, sắp sửa có MV mới rồi, lớp A phải giành giải mới chịu mà Laughing
Back to top Go down
View user profile http://binbin.freeforums.tv

30/3.....................
Back to top 
Page 1 of 1