Andy's world

Andy's world

HomeCalendarFAQSearchMemberlistUsergroupsRegisterLog in

Share | 

16/3........

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin

PostSubject: 16/3........   Wed Mar 16, 2011 7:43 am

Lại sụt thêm 1 kg, ôi trời, đừng có sụt nữa à nha, tự nhiên cái sụt ào ào à, mình có cần giảm cân đâu, mà may là sụt thì sụt 6 múi của mình vẫn rõ chán Laughing Laughing , công trình ngày nào cũng gym mấy tiếng, mà nói gì thì nói chứ sao tự nhiên sụt ghê vậy ta, nhớ ăn uống đàng hoàng lắm mà, cùng lắm có mấy ngày bỏ bữa thôi , mới qua 1 chập bệnh, mà bệnh xoàng thôi có gì đâu mà hao tổn nguyên khí dữ , không được, không được, phải tăng cường thuốc bổ mới được, sắp tới phải đi công tác liên miên, lăn ra ốm nữa thì phải bỏ dở nhiều việc, lại khiến ở nhà lo, không được, nhất định không được để mình bệnh thêm nữa .

Nhắc đến bệnh là muốn bệnh với mấy bạn không đâu, mình mà biết mấy bạn ấy là ai mình die liền đó, cứ nh8án cho mình mấy cái tin gì đâu, bây giờ mình đã có bạn gái bao giờ đâu mà cứ nhận là bạn gái mình, mình nói chuyện đàng hoàng mà lát nữa mấy bạn ấy khiến mình muốn đập laptop ghê , không biết là ai mà cũng nói nhảm nhảm cho được, đã lâu lắm rồi không post hình ảnh gì của mình lên mạng hết mà sao cứ có mấy bạn kiểu này ám hoài , mệt quá.
Rồi đồng chí MK nữa chứ, tự nhiên đổi xưng hô với mình , lớn hơn mình 2t mà gọi mình là anh thế mới vui đấy , ai xưng hô mình vậy mình không cấm chứ đồng chí này là đừng có nói đến , tự nhiên đâu ra gọi anh dễ ghê , mà dạo này bạn này mắc bệnh dai như đĩa thì phải, đã mail bảo là không rảnh mà cứ nói xàm xàm ba láp, sao cái hồi mình còn là cái thằng phục vụ thì không dai như bây giờ đi, đúng là Quan Nhân với Chí Tín nói đúng mà, làm bạn mình còn không muốn làm với đồng chí ấy chứ đừng nói đến cái khoản này . Chắc bữa nào khùng lên moi chuyện quá khứ ra nói với bạn này cho sáng mắt ra quá, cứ bảo mình quên đi quên đi, nói hay nhỉ . Nhớ hoài không quên được, bao nhiêu loại người mình ghét là bạn hội tụ đủ rồi đó , còn mail nhảm nữa đi nói cho nghe, chọc khiến phá giới không à. Giả dụ mình có mà khó khăn gì đi nữa mình cũng ko đi giúp bạn ấy mấy việc nhảm đó đâu, ủa mà quên, đến lúc đó chắc bạn ấy sẽ đột nhiên mất trí nhớ đâu biết mình là ai Laughing

Trút nhiêu đó đủ rồi, bây giờ đi bơi, nóng quá, và tình hình là nhiệt kế cảm xúc hôm nay đã đạt đến đỉnh điểm, cái móc khóa mới trên xe dạo này gặp hên quá xá, I like it cheers
Back to top Go down
View user profile http://binbin.freeforums.tv

16/3........
Back to top 
Page 1 of 1