Andy's world

Andy's world

HomeCalendarFAQSearchMemberlistUsergroupsRegisterLog in

Share | 

14/2................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin

PostSubject: 14/2................   Mon Feb 14, 2011 6:06 am

Special birthday.

Sinh nhật đầu tiên đủ mặt cả nhà thế này tại New York. Sáng dậy đã rất vui vì thấy món quà to ơi là to từ 23 con ngựa chiến, và cả 1 túi quà từ ông bà và các bác .
Nói chung mình cực kì vui và không biết diễn tả thế nào nữa, mấy đứa em thường ngày lóc chóc là thế mà khéo tay quá , cực kì thích món quà này .
Bây giờ đang chuẩn bị party , mình cũng tranh thủ viết vài dòng, không thì lát nữa hỗn chiến không thoát được.
Thương mấy đứa em này quá, mấy ngày mình sốt mấy nhóc quậy mà quên hết bệnh. Rồi bữa nay chuẩn bị party của mình từ A đến Z. NHà bên đây thì không đủ phòng hết cho 23 đứa, vậy là lại phải mấy đứa vào 1 phòng. Anh 3 hứa mua thêm mấy cái giường với dọn dẹp lại mấy phòng trống mà chưa làm nữa, xong ngày hôm nay, mai anh sẽ sắp xếp lại hết , sẽ đủ phòng cho mấy đứa muốn quậy sao thì quậy, thanks mấy đứa em siêu quậy nhiều !
Mấy nhóc đang bày chiến trường ngoài bể bơi, lát thế nào mình cũng ướt sũng cho xem, khởi động trước cho chắc ăn. Tí nữa kéo lần lượt từng đứa xuống cho xem, kéo mấy anh chị lớn với các bác luôn Smile). Party dưới nước.
Mấy đứa bạn cùng lớp thì tặng quá trời quà, rồi mấy bạn trong công ty, của LXH nè, rồi của mấy bạn mình không biết là ai.... Very Happy . phòng mình toàn quà là quà , I like it.
Yeah, hết biết viết gì nữa rồi, so happy, thanks all ♥️

@ You: thanks for your special gift, great song Very Happy . I like lyrics lol!
Back to top Go down
View user profile http://binbin.freeforums.tv

14/2................
Back to top 
Page 1 of 1