Andy's world

Andy's world

HomeCalendarFAQSearchMemberlistUsergroupsRegisterLog in

Share | 

14/1.........................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin

PostSubject: 14/1.........................   Fri Jan 14, 2011 5:13 am

Trời ơi, chán chết được, tự nhiên binh đoàn chia làm 2 phe chí tuyến làm chi để bây giờ chán chết luôn, không đứa nào thèm nhìn mặt đứa nào, mình với anh cả, anh 2 không thuộc phe nào mà cứ phải nhìn tình hình căng thẳng thế này thật là phiền quá đi à, đáng lẽ tối nào 23 đứa cũng tụ họp ở nhà tổ để quậy cho đã rồi ai về nhà nấy, còn bây giờ, vừa đi học về là tụi nó về nhà ngay, gặp nhau cũng chẳng buồn nhìn nhau , mà nếu có nhìn chắc cũng ánh mắt đó thôi, chuyện cũng có gì lớn lao đâu, sao cứ phải căng thẳng như thế, làm mình định ở đây thêm 1 tuần nữa để đi quậy với binh đoàn, mà cứ thế này làm mình nản quá, lịch trình hôm qua của mình chỉ có đi đá banh xong rồi đi xem phim, rồi Vincom, rồi bowling, 4 anh em cứ đi hoài mà cũng chẳng biết đi đâu, đã vậy còn bị sổ mũi từ hôm xuống máy bay đến giờ, sụt sịt hoài, khó chịu quá đi.
Lát đưa bé Tita đi chơi , sẵn mua quần áo Tết cho bé, ba mẹ bé lại đi công tác rồi, nhớ mọi năm cũng vào khoảng thời gian này , mình hay cùng Finny và nhỏ em đưa bé đi , còn năm nay thì, nhỏ em mình thì chẳng biết nó nơi nao rồi, vậy là lát chỉ có mình và Nana đưa bé đi thôi, chán cái binh đoàn 23 con ngựa chiến này quá đi, chiến tranh đến khi ra Hà Nội luôn đi, cho ông cố thấy, mệt mỏi.

Hôm nay mình sao sao vậy ta, tự nhiên lại thấy nhớ 1 người, mà thôi chắc cảm giác chạy thoáng qua, tí hết liền đó mà !!!!
Back to top Go down
View user profile http://binbin.freeforums.tv

14/1.........................
Back to top 
Page 1 of 1