Andy's world

Andy's world

HomeCalendarFAQSearchMemberlistUsergroupsRegisterLog in

Share | 

5/12.............

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin

PostSubject: 5/12.............   Sat Dec 04, 2010 11:42 pm

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA, KHÓ CHỊU QUÁÁÁÁÁAÁ, AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
Biết vậy hôm này mình đã không online, bực bội, trời ạ, cái quái gì đâyyyyyyyyyyyy, không tập trung làm được gì hết. Mọi ngày sao không có gì, đùng 1 cái cả 2 cùng có là sao, thế thì mình biết đi đâu đây, về VN, sang CA, mình khó chịu quá điiiiiiiiiiiiiiiii, mình không suy nghĩ được gì cả, mà cả 2 có phải là gf của mình đâu mà mình lại điên như thế, ashhhhhhhh, điên thật rồi, nhưng dù gì mình cũng khó chịu quá đi, 1 ngày mà sao tùm lum việc vậy, xem 3 lá thư đó làm gì để bây giờ điên, đã nói sẽ cùng mẹ đi dạo trong mấy ngày này mà bâygiờ ngồi đây khùng , Andy à, mày điên thiệt rồi. Bây giờ mình phải làm gì đây, Nana cứ đòi về VN, mình đã book vé cho em về cùng ba mẹ rồi, mà em còn bắt mình về cùng, thì mình cũng muốn đấy, nhưng còn bên CA thì sao, sao khi có việc thì cả 2 cùng có , thôi thì mình ở lại New York cùng lớp mừng Chrismast, 26 cũng là đợt phẫu thuật của mình, mình nói mẹ là sẽ không sao nhưng mình đã trao đổi với Dr rồi, hmmm, mình không muốn nếu 24 mình về mà cả 2 đều không vui. Thế thì đi chơi vui nhé, nếu hợp nhau thì anh chúc mừng cả 2 .!!!!!
Back to top Go down
View user profile http://binbin.freeforums.tv

5/12.............
Back to top 
Page 1 of 1